PC1250 Majalisar Idler na gaba 21n-30-33110 Komatsu Excavator Ƙarƙashin Karusa
Mafi kyawun fa'idodin Komatsu PC1250 jerin sassan jigilar kaya da fasalulluka na gaba.Lokacin da babban inganci shine buƙatu kuma ƙarancin farashi ya zama dole, samfuranmu shine maganin ku.Kyakkyawan tare da lokacin garanti 6 zuwa shekaru 2.
Jikin dabaran samfurin mu an yi shi da 35SiMn tare da taurin HRC55-58 kuma zurfin ya kai 6-8mm, wanda ya fi jurewa lalacewa.Babban shaft abu don 42Crmo karfe ba sauki ga karaya.Don haka rayuwar sabis na samfurin ya fi tsayi.
Fasahar mu tana amfani da ƙirƙira da ƙwaƙƙwaran simintin gyare-gyare, samar da mashin ɗin CNC a tsaye.Daidaitaccen simintin gyare-gyare yana sa ƙafafun jikin mai yawa, babu pores kuma ba shi da sauƙin zubar da iskar gas.Ana amfani da injin tsaye na CNC don ƙarin ingantacciyar kulawar girman samfuri da ƙarancin ƙarewa.Kuma kayan aiki sun fi kyau, aikin yana da aminci, ingancin samarwa ya fi girma,
Zane na fasaha na samfurin shine 1: 1 girman asali.Wannan ba zai bayyana lokacin da ba za a iya shigar da girman girman abokin ciniki ba.
Muna da ƙwararrun ƙungiyar QC, da kuma bin diddigin gwajin samfuri, ƙarancin ƙarewa da ƙaddamar da gwajin samfur da samar da rahotanni.
Duk samfuran suna da lambar ID nasu.Lokacin da abokan ciniki suka ba da amsa matsalolin samfur, za mu nemo madaidaicin sanarwar gwajin QC bisa ga lambar ID na samfurin, nemo matsalar kuma mu fito da mafita.
Ayyukan da rashin aiki shine don jagorantar hanyoyin hanyoyin zuwa cikin tafiya lafiya kuma don hana ɓarna. Masu zaman kansu kuma suna ɗaukar nauyi don haka ƙara hanyoyin haɗin gwiwar suna rage matsin ƙasa. Akwai kuma hannu a cikin cibiyar wanda ke goyan bayan hanyar haɗin yanar gizo kuma yana jagorantar hanyar. bangarorin biyu.Karamin tazarar da ke tsakanin mai raɗaɗi da abin nadi, mafi kyawun daidaitawa.
Bayani: | PC1250 Excavator Idler Majalisar Ma'adinan Ma'adinai |
Wurin asali: | China |
Sunan alama: | PT'ZM |
Sunan alama: | Komatsu |
Lambar samfurin | PC1250 |
Lambar sashi | 21n-30-33110 |
Farashin: | Tattaunawa |
Cikakkun bayanai: | Fumigate shiryar teku |
Lokacin bayarwa: | 7-30 kwanaki |
Lokacin biyan kuɗi: | L/CT/T |
Kalmar farashi: | FOB / CIF / CFR |
Mafi ƙarancin oda: | 1 PC |
Ikon bayarwa: | Saita 10000 a wata |
Abu: | 35Simn/42Crmo/QT450-10 |
Dabaru: | Ƙirƙirar simintin gyare-gyare/daidaitacce |
Gama: | Santsi |
Tauri: | HRC55-58, zurfin 6-8mm |
inganci: | ma'adinai aiki nauyi wajibi high-karshen ingancin |
Lokacin garanti: | watanni 24 |
Bayan-tallace-tallace sabis: | Taimakon fasaha na bidiyo, Tallafin kan layi |
Launi: | Baƙi ko rawaya ko Abokin ciniki ake buƙata |
Aikace-aikace: | Crawler Excavator |
Babban ma'aunin fasaha don Komatsu PC1250 Idler taro | |||||||||
Samfura | A | B | C | D | E | F | G | H | I |
PC1250 | 962 | 920 | 572 | 523 | 409 | 391 | 277 | 123 | 12 |
J | K | L | M | N | O | ||||
250 | 195 | 585 | 450 | 124 | 8-M24*3 |
Saukewa: PC1250LC-7