Abubuwan da ke buƙatar kulawa cikin zaɓin waƙa mai ɗaukar nauyi mai nauyi

Masana masana'antu suna amfani da rollers don magance kalubale iri-iri.Koyaya, zabar dabarar goyan bayan da ta dace don aikace-aikacenku ya dogara da la'akari da yawa, gami da:

Wani nau'in kaya kuke son motsawa?An ƙirƙira majalissar goyan bayan dabaran don tallafawa ko dai masu motsi (tsage-tsafe) lodi ko kuma na tsaye (tsaye).

Yaya za a yi amfani da kaya?Rollers na iya jure wa nauyin radial ko axial (tuntsi).Ana amfani da nauyin radial a kusurwar digiri 90 zuwa ramin mai ɗaukar hoto ko jujjuyawar juyi, yayin da aka yi amfani da nauyin matsawa a layi daya zuwa ramin mai ɗaukar hoto ko juyi juyi.

Menene buƙatun motsa jiki da iyakancewa?Abubuwan da ke ɗaukar kaya yawanci ana tsara su don sauƙaƙe motsi a wasu wurare yayin da suke iyakance motsi a wasu.

Menene saurin aikace-aikacen?Ana iya siffanta saurin abu mai motsi ta hanyar layin layi (nisa akan lokaci, kamar FPM ko M/SEC) ko juyi (juyin juyi a minti ɗaya ko RPM).

Daban-daban iri ƙananan rollers

Nadi na ƙasa na tono yana da kauri mai kauri don ɗaukar nauyin injin.Diamita mai gudana na abin nadi na kasa ya fi karami, saboda injin baya buƙatar yin aikin motsi da yawa.

Nadi na ƙasa na ƙaramin haƙa yana da halaye iri ɗaya da na babban mai tona.Koyaya, waɗannan rollers na ƙasa suna da ƙarin nau'ikan sassa masu hawa a cikin kayan saukarwa, ya danganta da nau'in da waƙa da aka yi amfani da su.

Ƙarƙashin rollers na bulldozer suna da filaye mai girma da ke gudana saboda suna gudanar da aikin motsi.Ana shigar da nau'ikan flange iri-iri daban-daban don ingantacciyar hanyar jagorar hanyar haɗin kan waƙa.Ƙarƙashin abin nadi yana da babban tankin ajiyar mai, ta yadda za a iya kwantar da abin nadi.


Lokacin aikawa: Juni-07-2022